ಮೇಷ, ಸಿಂಹ, ಧನು ರಾಶಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ತಿಳಿಯದಿರುವ ಅಪರೂಪದ ಸಂಗತಿಗಳಿವು.

Useful Information

ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ರಾಶಿಗಳನ್ನು ಗಾಳಿ, ನೀರು, ಭೂಮಿ ಮತ್ತು ಬೆಂಕಿ ಎಂಬ ಅಂಶಗಳಲ್ಲಿ ವಿಂಗಡಿಸಲಾಗಿದೆ. ಅದರಲ್ಲಿ ಬೆಂಕಿಯ ಅಂಶದ ರಾಶಿಗಳ ಗುಣ ಹೇಗಿರುತ್ತದೆ ಎನ್ನುವುದರ ಕುರಿತಾದ ಮಾಹಿತಿ ಇಲ್ಲಿದೆ. ರಾಶಿ ಚಕ್ರದ ಎಲ್ಲಾ 12 ರಾಶಿ ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಗಾಳಿ, ನೀರು, ಭೂಮಿ ಮತ್ತು ಬೆಂಕಿ ಎಂಬ ನಾಲ್ಕು ಅಂಶಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯೂ ಈ ನಾಲ್ಕರಲ್ಲಿ ಒಂದು ಅಂಶವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾನೆ. ಆತನ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವ, ಲಕ್ಷಣ ಹಾಗೂ ಒಳ್ಳೆಯ ಮತ್ತು ಕೆಟ್ಟ ಗುಣಗಳು ರಾಶಿಯ ಮೇಲೆ ನಿರ್ಧಾರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಬೆಂಕಿಯ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಬಂದರೆ, ಈ ಅಂಶದ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಬರುವ 3 ರಾಶಿ ಚಿಹ್ನೆಗಳೆಂದರೆ ಮೇಷ, ಸಿಂಹ ಮತ್ತು ಧನು ರಾಶಿ. ಬೆಂಕಿಯ ಚಿಹ್ನೆಯವರು ತಮ್ಮನ್ನು ತಾವು ಶ್ರೇಷ್ಠ ಜೀವಿಗಳೆಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ಮಾನವಕುಲಕ್ಕೆ ಉಡುಗೊರೆ ಎಂದು ಅವರು ದೃಢವಾಗಿ ನಂಬುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ತಮ್ಮನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾರೆ! ಅವರು ಸಹ ಚಾಲಿತ, ಭಾವೋದ್ರಿಕ್ತ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷೆಯ ಜೀವಿಗಳು. ಬೆಂಕಿಯ ಚಿಹ್ನೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ತಿಳಿಯಲೇ ಬೇಕಾಗಿರುವ ಅಪರೂಪದ ಸಂಗತಿಗಳಿವೆ. ಅವನ್ನು ತಿಳಿಯಲು ಮುಂದೆ ಓದಿ.

ಜಾಹೀರಾತು:

1. ಯೋಚಿಸದೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ: ಬೆಂಕಿ ಅಂಶದ ರಾಶಿಯವರು ಯೋಚಿಸುವ ಮೊದಲು ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ರಾಶಿಯವರು ಮಾತಿನಲ್ಲಿ ಚತುರರು. ಅವರು ಹೃದಯದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಕೆಟ್ಟ ಇಚ್ಛಾಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಚೆನ್ನಾಗಿ ಅರ್ಥೈಸುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ, ಅವರ ನಿಷ್ಕಪಟತೆಯು ಅವರನ್ನು ತೊಂದರೆಗೆ ಸಿಲುಕಿಸುತ್ತದೆ. ಅವರು ನಿಜವಾದ ಮತ್ತು ಪ್ರಾಮಾಣಿಕರೆಂದು ನಂಬುತ್ತಾರೆ. ಒಂದು ಕೆಟ್ಟವಿಷಯವಾಗಲೀ, ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯವಾಗಲಿ ಅದಕ್ಕೆ ಬಣ್ಣ ಬಳಿದು ಮಾತನಾಡುವುದಿಲ್ಲ.

2. ಅಧಿಕಾರ ಪ್ರಿಯರು: ಬೆಂಕಿಯ ಅಂಶದವರು ಅಧಿಕಾರ ಪ್ರಿಯರಾಗುತ್ತಾರೆ. ಚಾಲಿತ ಮತ್ತು ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷೆಯ ಕಾರಣ, ಬೆಂಕಿಯ ರಾಶಿಯವರು ವಿಷಯವನ್ನು ಕೈಗೆತ್ತಿಕೊಳ್ಳಲು ತಮ್ಮ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಏನಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡುತ್ತಾರೆ. ಇತರರು ತುಂಬಾ ಸಂತೃಪ್ತರಾಗಿದ್ದಾರೆಂದು ಅವರು ಭಾವಿಸುವುದಲ್ಲ, ಅವರು ಭಾವಿಸುವುದೇನೆಂದರೆ, ಅವರು ಇತರರಿಗಿಂತ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿ ಮತ್ತು ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಮಾಡಬಹುದೆಂದು ನಂಬಿರುತ್ತಾರೆ. ಹೀಗೆ ಅವರು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಾಬಲ್ಯ ಹೊಂದಬಹುದು.

3. ಹಠಮಾರಿಗಳು: ಬೆಂಕಿಯ ಅಂಶದ ರಾಶಿಯವರು ತುಂಬಾ ಹಠಮಾರಿ ಸ್ವಭಾವದವರು. ಬೆಂಕಿಯ ಚಿಹ್ನೆಯು ಏನನ್ನಾದರೂ ಮಾಡಲು ಮನಸ್ಸು ಮಾಡಿದಾಗ, ಅವರು ಅದನ್ನು ಸಾಧಿಸುವವರೆಗೂ ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಪಡೆಯುವುದಿಲ್ಲ, ಅಡೆತಡೆಗಳ ಹೊರತಾಗಿಯೂ ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ತಪ್ಪು ಕೆಲಸಗಳಾದರೂ ಅದನ್ನು ಮಾಡಿ ಪೂರೈಸುತ್ತಾರೆ. ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಅವರು ತಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಅಂದುಕೊಂಡಿದ್ದನ್ನು ಪೂರ್ತಿಯಾಗಿ ಮಾಡಿ ಮುಗಿಸುತ್ತಾರೆ.

4. ತತ್ವಗಳನ್ನು ನಂಬುತ್ತಾರೆ: ಹೆಚ್ಚು ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಬೆಂಕಿಯ ಅಂಶದ ರಾಶಿಯವರು ತಣ್ಣಗಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಆದರೆ, ನಾವೂ ಬದುಕಿ ಬೇರೆಯವರೂ ಬದುಕಲಿ ಎನ್ನುವ ತತ್ವವನ್ನು ನಂಬುತ್ತಾರೆ. ಯಾರಾದರೂ ಅಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಅಥವಾ ಅಸಾಮಾನ್ಯವಾದದ್ದನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿರುವಾಗ, ಬೆಂಕಿಯ ಚಿಹ್ನೆಯವರು ಅವರನ್ನು ಪ್ರಶ್ನಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಬದಲಿಗೆ ಅವರನ್ನು ಮತ್ತು ಜನಸಂದಣಿಯಿಂದ ಹೊರಗುಳಿಯುವ ಅವರ ಧೈರ್ಯವನ್ನು ಪ್ರಶಂಸಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಜಾಹಿರಾತು:

ಶ್ರೀ ಕೇರಳ ಭದ್ರಕಾಳಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಟಿ.ಶರ್ಮಾ.99009 85888

ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲ ಮತ್ತು ಕರಾವಳಿಯ ಮಾಂತ್ರಿಕ್ ದೈವಶಕ್ತಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರಾದ ಇವರು ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಯಾವುದೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣ ವಾಗಿರಲಿ ಕೇವಲ 3 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ. ಪರಿಹಾರಕ್ಕಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9900985888

ಇನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನಾದ ಸಮಸ್ಯೆಳಾದ:
ಗಂಡ-ಹೆಂಡತಿಯ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು, ಇಷ್ಟ ಪಟ್ಟ ಸ್ತ್ರೀ ಮತ್ತು ಪುರುಷ ನಿಮ್ಮಂತೆಯಾಗಲು,ಮದುವೆ ವಿಳಂಬ, ಮಕ್ಕಳ ಸಮಸ್ಯೆ, ಲೈಂಗಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದ ನಿರಾಶೆ, ಎಷ್ಟೇ ದುಡಿದರು ಏಳಿಗೆ ಆಗದಿದ್ದರೆ, ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಲಾಭ-ನಷ್ಟ, ಸಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆ, ಕೋರ್ಟ್ ಕೇಸ್, ಜಮೀನು ವಿಚಾರ, ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಜನಗಳ ತೊಂದರೆ, ಅತ್ತೆ ಸೂಸೆ ಕಿರಿ-ಕಿರಿ. ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಟಿ.ಶರ್ಮಾ ಪರಿಹಾರಕ್ಕಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9900985888

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *